DS-K1108AE HIKVISION Pro 1108A Series Card Reader
คุณสมบัติสินค้า:
SKU : DS-K1108AE
หมวดหมู่ : Access Control System
แบรนด์ : Hikvision
Share
เครื่องอ่านการ์ดซีรีส์ Pro 1108A
- รองรับโปรโตคอล RS-485, Wiegand (W26, W34) และโปรโตคอล OSDP
- รองรับการอ่านการ์ด EM (ความถี่: 125 KHz) (DS-K1108AE/DS-K1108AEK)
- รองรับการอ่านการ์ด M1 (ความถี่: 13.56 MHz) รองรับการอ่านการ์ด Desfire&Felica (DS-K1108AD/DS-K1108ADK)
- ฟังก์ชันป้องกันการงัดแงะ
- มีเสียงเตือนสถานะในตัว
การรับรองความถูกต้อง
มาตรฐานความถี่วิทยุของการ์ดISO 14443-A
ทั่วไป
แหล่งจ่ายไฟ12 VDC, 2 W
อัตราการใช้พลังงาน≤ 2 W
อุณหภูมิในการทำงาน-20 °C ถึง 65 °C (-4 °F ถึง 149 °F)
ขนาด123 มม. × 88 มม. × 21 มม. (4.84" × 3.46" × 0.83")